-
Hulɗar Mafitsara jakar baya Hawan Yakin Gudu
Mafi kyawun abokin tarayya don jakunkuna na hydration na waje, sanya jakar hydration ɗinku a cikin jakar baya, kuma gyara bututun tsotsa akan madaurin kafada.Kuna iya ƙara danshi kowane lokaci da ko'ina kuma ku 'yantar da hannayenku.Ko kuna hawa, gudu, tsallake-tsallake, ko keke ba zai shafe ku ba.
-
Tafki Mafitsara Waje Fakitin Gudun Keke Mai ɗaukar nauyi
Kayan wasanni na waje wanda zai iya samar da mafi kyawun abokin tarayya tare da jakunkuna na ruwa.An tsara musamman don jakunkuna na ruwa na wasanni.Za a iya nannade daidai da ɗaukar jakar ruwan ku.Yana ba ku damar ɗaukar jakar ruwa tare da ku lokacin da kuke waje, ba tare da ƙara muku nauyi ba.Yana ba ku damar sake cika albarkatun ruwa a kowane lokaci a waje don kula da aikin jiki.
Abu mai lamba: WBB-001
Sunan samfur: Jakar baya na hydration mafitsara
Material: Nailan
Amfani: Hiking/Yin Sansani/Tafiya
Launi: Baki
Siffar: Mai ɗaukar nauyi
Girman: 45*21cm
Yawan aiki: 2L
-
Wasannin Waje Hydration Bladder Army Green Backpack
Jakar jakunkuna mai kore kore na sojojin waje.An yi shi da kayan EVA mai sauƙi, ba zai haifar muku da ƙarin nauyi ba.Yana ba ku damar cika ruwa da sauri yayin motsa jiki.Samfurin yana kusa da dacewa kuma yana numfashi ba tare da girgiza ba, kuma ya dace da ƙirar ergonomic.
-
Kyakykyawan Ingancin Waje Tafki Mafitsara jakar baya
Jakar jakar ruwa ta wasanni na waje wanda ke ɗaukar dacewa da aiki zuwa matsananci.Ba kome ba idan kun sha ruwa, cika ruwa, ko tsaftace jakar ruwa.Ana iya yin duk ayyukan kai tsaye ba tare da ɗaukar jakar ruwa daga cikin jakar baya ba.Ga ku da kuke fafatawa da lokaci a wasanni, zai zama mataimaki mafi kyau.
Abu mai lamba: WBB-004
Sunan samfur: Jakar baya na hydration mafitsara
Material: Oxford EVA
Amfani: Hiking/Yin Sansani/Tafiya
Launi: Launi na musamman
Siffar: Mai ɗaukar nauyi
Yawan aiki: 3L
-
Ɗaukar Ruwa Mafitsara Jakar baya
Jakar jakar ruwa mai kyau da aka tsara, ba za ku iya sanya jakar ruwa kawai a cikin matsayi na baya ba, amma kuma sanya kwalabe mai laushi guda biyu a cikin matsayi na kirji, wanda ke inganta haɓakar iyawar albarkatun ruwa.
-
Jakar baya na Hydration Mafitsara na Waje don Keke Keken Hiking
Lokacin da kuke hawan keke, gudu, hawa, ko tsallake-tsallake a waje.Kuna buƙatar nemo gida don jakar ruwa don ku iya 'yantar da hannayen ku kuma ku mai da hankali kan motsa jiki.Kayan nailan da ƙirar ƙira suna ba da sauƙi mai yawa don motsa jiki.
-
Jakar Jakar Ruwa Mai šaukuwa
Jakar keken motsa jiki na waje.Kayan nailan PET mai inganci.Babban sarari, jakar baya mai numfashi, mai sauƙi da nauyi, mai jure hawaye, dacewa don sha.Yi tafiya tare da kayanku a bayanku, kyakkyawa kuma mai ɗaukuwa, mai sauƙin shiga yaƙi.
-
Jakar Ruwan Wasanni na Waje
Jakar nailan masana'anta na waje na iya ɗaukar lita 11 na babban ƙarfi kuma tana da ƙira mara nauyi na 0.2 kg.Yana ba ku damar ɗauka da sauƙi a bayanku lokacin yin duk wasanni na waje.Jakar hydration da jakar ruwa koyaushe shine mafi kyawun abokan tarayya.Haɗin waɗannan kayayyaki guda biyu zai kawo muku mafi kyawun ƙwarewar wasanni na waje.