Kamar yadda duk wani gogaggen mai gudu zai gaya muku, idan ba ku sha isasshen ruwa ba, ba za ku iya yin nisa sosai ba.Tsayawa jikinka ruwa yana ba ka damar yin nisa da sauri, kuma yana sauƙaƙa wa jikinka samun murmurewa daga dogon tafiya.Ruwan ruwa matsala ce ta musamman ga masu tseren hanya, waɗanda galibi ke tafiyar mil a lokaci ɗaya ba tare da samun ruwa mai tsafta ba.Ƙara wa wannan buƙatar ɗaukar wasu abubuwa kaɗan, kamar kayan ciye-ciye, tufafin kariya, da kayan masarufi, kuma za ku fara ganin masu gudu a cikin mawuyacin hali.Lokacin da aka warware wannan matsalar, jakunkuna masu gudana kamar Nathan Quickstart 2.0 6L sun shigo cikin wasa.
A cikin watan da ya gabata, Na kasance ina gudanar da sabon Nathan Quickstart 2.o 6L daga pavements kusa da ni zuwa hanyoyin tafiye-tafiye masu nisa don ganin yadda yake aiki a cikin yanayi na ainihi.Jaka ce mai dacewa ga masu tsere na kusan kowane horo don magance matsalolin ruwa da adana kayan aiki a cikin aikace-aikace iri-iri.
Natan Quickstart 2.0 6L Hydration Pack shine ainihin rigan da ke gudana mai haske mai haske tare da jakar ruwa na 1.5L da ajiyar gear 6L.Quickstart ya haɗu da yadudduka masu raɗaɗi da danshi tare da tsarin dacewa mai sassauƙa don ƙirƙirar jaka mai dadi, amintacce wanda ba zai auna ku ba ko billa yayin da kuke gudu.
Nathan Quickstart ya haɗu da aikin rigar gudu tare da ƙaramin jakunkuna mai haske.Ƙarfin lita 6 yana nufin za ku sami ɗaki mai yawa don duk abubuwan da kuke buƙata kamar kayan ciye-ciye, ruwan sama da kayan masarufi, amma ƙirar rigar mara nauyi, ginanniyar numfashi ba za ta sa ku ji nauyi ba ko kumbura lokacin da fata ta motsa.a cikin yini.
Ɗaya daga cikin abubuwan da na fi so na Quickstart 2.0 shine ta'aziyyar sa.Dukkanin jakar baya an yi ta ne daga kayan nauyi mai nauyi da numfashi, kuma na fi son cewa duk saman da ke mu'amala da jikin ku kai tsaye an yi su ne daga ragar matattarar nauyi.Godiya ga wannan, jakar baya ba ta jin girma sosai, ko da kun cika ta da mafitsara mai cike da ruwa, waya, kayan ciye-ciye, da sauransu.
Tsarin madauri mai daidaitacce kuma yana haɓaka cikakkiyar ta'aziyyar jakar baya.Nathan yana amfani da madauri biyu na daidaitawa a kowane gefen jakar baya, waɗanda aka haɗa su da jakar baya da kanta tare da zoben roba masu ƙarfi.Wannan tsarin madaurin kafada mai sassauƙa yana ba ni damar haɗa jakar baya a amince da ni, yayin da har yanzu ke samar da wasu “lasticity” don haka jakar baya baya jin matsewa lokacin da ba ku da numfashi.
Ni ne nau'in da ke son yawo tare da ƙarin kayan ciye-ciye da kayan ciye-ciye, wanda shine abin da ya sa ƙarfin lita 6 ya fi girma sosai.Aljihun baya guda biyu da aka zub da su suna da isasshen daki don ciye-ciye, gaurayawan abin sha da kuma wani abin da za a iya tattarawa ko da cakuda ya ƙunshi cikakken ruwa lita 1.5.
Dangane da ajiya, aljihunan gaba biyu wani abin haskakawa ne.Nathan ya sanya amintacce aljihun zipper akan madaurin kafadar jakar hagu, cikakke don kiyaye wayarka daga motsi.Akwai aljihun raga guda biyu akan kafadar dama tare da igiya na roba, cikakke don adana ƙarin kwalabe na ruwa da sauran ƙananan abubuwa.Ina son wannan fasalin musamman idan an haɗa shi da fakitin hydration saboda yana ba ni damar faɗaɗa kewayata kuma yana ba ni wani wuri daban don kiyaye ruwan kwalbar electrolyte daban da babban kayana.
Idan baku taɓa yin gudu tare da fakitin hydration ba a baya, yanayin amo zai iya zama ɗan ban mamaki lokacin da kuka fara gudu.Bayan 'yan gudu tare da Quickstart 2.0, na saba da sauti da jin ruwa yana fantsama a cikin mafitsara, amma ya ɗan ban haushi da farko.Cire iska mai yawa daga mafitsara yana taimakawa wajen kwantar da hankali, amma ban taɓa samun cikakkiyar waraka ba.PRO TIP: Kunna kiɗa ta hanyar belun kunne mara waya na zaɓi gaba ɗaya (a wasu yanayi) yana magance wannan matsalar.
Duk da yake ina tsammanin dacewa na al'ada na Nathan Quickstart 2.0 shine babban tallace-tallace na wannan jaka, duk waɗannan madauri suna ɗaukar lokaci don saitawa.Jakar tana amfani da jimlar madauri shida, biyu a kowane gefe na jiki da biyu akan kashin mahaifa.Yana ɗaukar ɗaurewa da daidaitawa da yawa don tabbatar da dacewa da kwanciyar hankali, kuma idan kuna fata kamar ni, zai ɗauki ɗan lokaci kafin a shiga da kuma cire duk wani madaidaicin madauri.
Idan kun kasance daga ko'ina cikin duniya, tare da fakitin fanny ko kwalban ruwa mai sauƙin hannu, mai yiwuwa kuna da tambayoyi game da Nathan Quickstart 2.0 6L.Ga wasu matsalolin gama gari waɗanda zan iya gwadawa a fagen.
Ya kamata ku sha kusan oza 5-10 kowane minti 20 ko har zuwa oza 30 a kowace awa.Nathan Quickstart 2.0 ya zo tare da ɗakin hydration na 1.5L, don haka yana da kyau don ci gaba da tafiya na tsawon sa'o'i biyu ba tare da tsayawa don sake sakewa ba.Idan kun shirya yin gudu fiye da sa'o'i biyu, ya kamata ku yi shirin yin amfani da karin aljihun kwalban ruwa ko shirya karin wurin zama a kan hanya kafin lokaci.
Da farko kuna buƙatar cika mafitsarar ruwa, saboda ƙoƙarin fitar da su daga cikin jakar da aka rigaya ta rigaya tana da wahala.Bayan haka, sanya abubuwan da ba za ku iya amfani da su ba (kayan agaji na farko, ruwan sama, da sauransu) a ƙasa, da abubuwan da ake amfani da su cikin sauri/yawanci (kamar kayan ciye-ciye da gaurayawan abin sha) a saman.
Duk abin da aka yi la'akari, Ni Nathan Quickstart 2.o 6L fan ne kuma idan kuna sha'awar gwada fakitin hydration, wannan babban zaɓi ne.Ƙarfin lita 6 yana da kyau don dogon gudu lokacin da kuke buƙatar shi, amma tsarin matsawa na roba a baya yana kiyaye duk abin da ya dace kuma amintacce lokacin da ba ku buƙatar shi.Wannan ya sa nau'in 6L ya zama mafita mai ban sha'awa ga masu tseren hanya tare da ƙarin aljihun kwalban ruwa, yana ƙara haɓaka haɓakawa azaman ƙaramin zaɓi na hydration don gajeriyar gudu ko tsawaita kewayo don tsayin hikes.
Jagora ga maza yana da sauƙi: muna nuna wa maza yadda za su gudanar da rayuwa mai aiki.Kamar yadda sunanmu ya nuna, muna ba da jagorar ƙwararru akan batutuwa masu yawa da suka haɗa da salon, abinci, abin sha, tafiye-tafiye da kyau.Ba za mu faɗa muku ba, muna nan ne kawai don kawo sahihanci da fahimta ga duk abin da ke wadatar rayuwarmu ta maza.
Lokacin aikawa: Satumba-22-2022