A ranar 27 ga Disamba, 2020, bayan taron bita na shekara-shekara, SIBO ta shirya ayyukan ci gaba mai inganci ga ƙwararrun ma'aikata, don taimaka musu su san kansu da ƙungiyar, da haɓaka ci gaban ƙungiyar.Bayan cikakken horo na yini, ko da yake jiki ya gaji, amma a hankali yana da girbi mai kyau, amma mafi mahimmanci ga kowane ma'aikaci, ga tawagar don samun sabon fahimtar, wanda shine mutum don bunkasa, amincewa da kai yana da mahimmanci, kuma ga ci gaban kamfani, ƙungiyar masu sha'awar ita ma tana da mahimmanci.
Na farko shine ginin kungiya.Tawaga wata tawaga ce da wasu mutane suka kafa domin cimma wata manufa.Ƙoƙarin kowa a cikin ƙungiyar ne ke sa ƙungiyar ta gudana yadda ya kamata.Na biyu shine haɗin kai.Babu wanda ya san abin da aiki na gaba zai kasance har sai kyaftin din ya sanar da aiki na gaba.A wannan lokacin, muna buƙatar samun haɗin kai mai kyau, kuma muna buƙatar tattaunawa sosai da ba da shawara.Ko da yake akwai gardama da bambance-bambance, muna da manufa guda ɗaya kawai, wato, kammala aikin ba tare da gajiyawa ba.Na uku shine ikon gwadawa da aiwatarwa.Lokacin da wata hanya ta gaza, za a aiwatar da wata hanyar nan da nan.Lokacin da aka yi amfani da duk hanyoyin, za mu sami hanyar da ta fi dacewa, wadda ita ce siffar haɗuwa da ƙoƙari da kisa.
Bayan an shiga wannan ci gaba, kowa na iya jin abin da ya fi yawa shi ne takaitawa, a ce mafi yawa ma takaitawa ne, a yi tunani a kai, takaitaccen bayani ba abu ne mai yiwuwa ba, daga karamin gani babba, ya kamata mu yi takaitaccen bayani a rayuwar da ta gabata. , a cikin aikin yunƙurin, gazawa da nasarar taƙaitawa.A cikin aikinmu da rayuwarmu, akwai wurare da yawa waɗanda ke buƙatar taƙaitawa.Ta hanyar taƙaitawa ne kawai za mu iya inganta kuma ta inganta kawai za mu iya samun ci gaba.Takaitawa yana ba ku damar yin sharhi game da abubuwan da suka gabata, fuskantar har zuwa yanzu kuma ku ga makomar gaba.Ta wannan hanyar ne kawai aikinmu zai iya ci gaba a hankali tare da manufofin da aka kafa.
Lokacin aikawa: Fabrairu-20-2021