Jakar baya mai hana ruwa tafiye tafiye tare da karfin 40L yana da tauri da juriya, ba mai saukin lalacewa ba, kuma mai saukin maidowa.Mafi kyawun zaɓinku don tafiye-tafiye, hawa da yawo.
An yi shi da kayan da ba shi da ruwa da lalacewa, wanda ba shi da sauƙin lalacewa kuma yana da tsawon rayuwar sabis.
Za'a iya amfani da zane na aljihunan gefe guda biyu don adana kayan sirri don samun sauƙi.
Za a iya fadada tsarin rataye na waje na jikin jakar, kuma ana iya sanya matattarar damshi, sandunan tafiya, da dai sauransu don ƙara faɗaɗa ƙarfin ɗaukar kaya na jakar baya.
Tafiya
Tafiya
Hawa
Jirgin ruwa
Zango
Sabis na Musamman
gyare-gyaren LOGO
Keɓance marufi na waje
Sabis na gani na samarwa
Keɓance tsari
Sabis na tasha ɗaya na e-kasuwanci
Amfaninmu
24/7 Tallafin Kan layi.Dogara, Ƙwararrun Ƙungiya Tare da Ƙwarewar da kuke Bukata.
LOW MOQ don odar farko.
Rahoton Ci Gaban Oda.
Sabis na tsayawa ɗaya
Ana maraba da sabis na ODM 0EM.Kuna iya tsara launi da fakitin samfurin tare da alamar ku.
Hotuna
Jakar tafiye-tafiye mai yawan ayyuka da yawa.Ƙarfin 40L ya isa ya riƙe abubuwan ku.Tsarin haɓakawa na waje yana haɓaka ƙarfin ɗaukar nauyi sosai.Soso mai kauri a baya na iya rage matsi kuma ya sauƙaƙa tafiya.masana'anta mai hana ruwa, Ba tare da tsoron fashewa ba.Ko kuna tafiya don jin daɗi, hawa mai wuya, ko yawon shakatawa mai ban sha'awa, wannan jakar baya za ta kasance mafi kyawun mataimaki a lokacin balaguron ku.